Akwai wurare iri-iri kamar inda ake kera abubuwa ko adana su kuma a kowane ɗayan wuraren, irin wannan bel ɗin jigilar kaya yana da amfani sosai. Suna sauƙaƙa aiki ta hanyar ƙaura daga wannan wuri zuwa wani wuri kuma suna tara kuɗi, kamar ba su canja wuri ba to dole ne mu ɗauki mutane aiki. Misali, tunanin masana'anta inda ma'aikata zasu ɗaga akwatuna 50lb daga wannan gefe zuwa wancan. Maimakon ɗaiɗaiku ɗaiɗaiku ɗaiɗaikun kowane akwati ɗaya da kansu, Baoli Hoster kwalban sami bel mai ɗaukar kaya don matsar da kwalaye da sauri. Wani nau'in tsarin jigilar kaya shine bel ɗin jigilar telescoping, wanda shine ƙarin aiki yana sa shi sassauƙa cikin girman.
Ƙwararren mai ɗaukar bel na Baoli yana da kyau sosai don sauri da cikakkiyar hanyar da za a motsa wasu samfurori a cikin kasuwancin su. Abubuwan da aka kera ana yin su ne daga kayan aiki masu ɗorewa waɗanda za su iya ɗaukar nauyi mai nauyi kamar yadda ake yin aiki da ƙarfi ba tare da sauƙi ba. Sihiri na wannan bel na jigilar kaya shi ne ana iya tsawaita shi ko gajarta don dacewa da girman kasuwancin. Don haka, idan kamfani ya sami babban nauyi don canzawa, za su iya ƙara tsayin bel don ɗaukar ƙarin kayan lamba a lokaci ɗaya. Wannan yana bawa kamfanoni damar ci gaba da abubuwan da suke buƙata suyi ba tare da canza bel ɗin su akai-akai ba kuma wannan aiki ne mai ɗaukar lokaci da wahala.
Belin na'ura mai ɗaukar nauyi na Baoli shima yana da sauƙin amfani. Kasuwancin da ke son a sarrafa shi da hannu ko tare da maɓalli na iya sarrafa shi. Wannan ya ce, yayin da wasu ma'aikata na iya so su sarrafa bel ɗin jigilar kaya da hannu, wasu za su sami maɓalli mafi dacewa. Yana da matuƙar sauƙi don daidaita bel ɗin, kamar yadda duk abin da za ku yi shi ne danna maɓalli kuma bel ɗin yana tsawaita ko gajarta a cikin daƙiƙa, yana sauƙaƙa ga duk abin da kuke buƙata. Wannan Baoli Farashin AGV Forklift za a iya samu ta hanyar iya motsa bel kamar yadda kuma lokacin da ake buƙata kuma don haka, samun tsarin daidaitacce yayin kiyaye yawan aiki. Suna iya yin hakan saboda gaskiyar cewa mafita ta atomatik galibi suna amfani da kayan aikin cikin gida da gudanawar aiki wanda ke taimaka wa kasuwancin yin aiki mafi kyau da sauri fiye da yadda in ba haka ba zai ƙara haɓaka gabaɗaya.
bel ɗin isar da isar da sako na Baoli yana da babbar fa'ida ta yadda zai iya girma kamar yadda kasuwancin ke buƙata. Sannan ana iya daidaita bel ɗin gwargwadon nauyinsa. Yana da matukar amfani a lokacin nauyi mai nauyi lokacin da kamfani ke buƙatar samfuran da yawa da ake jigilar su cikin sauri. Yana ceton 'yan kasuwa daga kashe kuɗi ba dole ba don siyan sabbin kayan aiki kamar yadda na'urar da firinta ke saka hannun jari na lokaci ɗaya. A duk waɗannan lokuta, maimakon gina sabon bel na jigilar kaya, kawai dole ne su gyara wanda ya riga ya kasance. Wannan hanya kuma tana da fa'ida ta fuskar sararin samaniya, wanda ke baiwa kamfanoni damar yin amfani da ƙarfin wurin ajiya yadda ya kamata ta amfani da wannan bel ɗin jigilar kaya. Ana samun bel ɗin ɗaukar kaya na fadada Baoli don samar da mafita inda kamfani na iya buƙatar abubuwan da aka motsa daga wuri ɗaya don samarwa a cikin ƙarin samfuran.
Yawanci, ana amfani da shi a masana'antu da wuraren ajiyar kayayyaki, da kuma kasuwanci da yawa a matsayin sito. Baoli extendable conveyor Products dace da sha'anin -- Ba wai kawai zai iya safarar albarkatun kasa zuwa masana'anta da gama kayayyakin ba, har ma yana hidima ga kowane nau'in kasuwanci. Ana iya amfani da wannan don matsar da sassa zuwa injuna daban-daban don masana'antar masana'anta ko matsar da fakiti zuwa wuraren jigilar kaya a cikin sito. Tsarin Baoli mai sassauƙa, mai sauƙin amfani kuma mai dacewa da bel ɗin jigilar kaya na iya taimakawa kasuwanci don yin aiki mafi kyau da sauri.
Haƙƙin mallaka © Hubei Baoli Technology Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka - blog - takardar kebantawa