Machines suna aiki kowace rana a madadinmu don kawai sanya rayuwarmu ta fi dacewa da kwanciyar hankali. Kowane na'ura guda ɗaya a cikin radius ɗin amfanin yau da kullun, kamar injin wanki don tsaftace tufafi, injin wanki don jita-jita, motar da ke ɗauke ku kan tituna masu nisa da lif a cikin gine-gine sama da ƙasa. Akwai abubuwa da yawa masu mahimmanci waɗanda ke aiki tare a ƙarshen ƙarshen waɗannan injunan don sa komai yayi aiki. Ɗaya daga cikin waɗannan abubuwan da ba a magana a kai ba, amma mafi mahimmancin abubuwan da ake kira roller roller. "Aikace-aikace na Idler Rollers A Gaban Nau'ikan Injinan Daban-daban da Kayayyakin Baoli Magnetic Hoister ba da goyon baya masu mahimmanci ga sassa masu motsi da taimakawa ajiye su a wuri. Rarraba masu aiki: Daga cikin nau'ikan abin nadi, ana kiranta azaman rollers marasa aiki saboda gaskiyar cewa ba sa gudummawar motsin komai da kansu. Maimakon haka, suna taimakawa motsin sauran sassan da ke motsawa. Rollers marasa aiki na iya zama masu girma dabam iri daban-daban dangane da aikace-aikacen. Ragowar abin nadi na iya zama zagaye ko lebur, amma wasu masu siffa V ne wasu kuma masu siffa U.
Tsayar da waɗannan na'urori marasa aiki don tabbatar da santsi da ingantaccen aiki na injin ku yana da matuƙar mahimmanci. Suna taimakawa nauyi da nauyin sassa masu motsi suna ba da ƙarancin juriya don motsawa tare da lalata su. Juyayi shine lokacin da sassan biyu ke shafa juna amma tare da rollers marasa aiki, wannan kuma yana raguwa. Ƙarfafa juzu'i zai haifar da maye gurbin sassa da sauri da sauri. Rashin rollers na aiki zai iya haifar da sassan da ya kamata su tafi tare don fara tuntuɓar juna da niƙa da juna. Hakan na iya jefa na'urar cikin hadarin lalacewa da kuma rage tsawon rayuwarta. Gyara na'ura guda ɗaya yana da tsada kuma yana jinkirta aiki, wanda ke da tasiri ga kowa da kowa.
Don kula da injuna, rollers marasa aiki suna da amfani sosai. Taimakawa wajen samar da injinan dadewa, saboda yana rage lalacewa da tsagewa akan duk sassan motsi. Makullin yin rollers ɗin aiki shine tabbatar da cewa ana bincikar su akai-akai don lalacewa da tsagewa, ana tsaftace su daga kowace ƙura ko tarkace kuma a ba su rigar mai mai sauri ko mai. Baoli Hoster kwalban Kulawa daidai gwargwado na rollers kuma zai haifar da raguwar lalacewa da tsagewa akan injin, don haka rage ayyukan gyara masu tsada.
Idler roller yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke buƙatar yin la'akari da su don aiki mai sauƙi na inji. Abubuwan da za ku yi la'akari yayin zabar abin nadi mara aiki Lokacin zabar abin abin nadi, akwai abubuwa da yawa waɗanda dole ne ku yi la'akari da su kamar girman, nau'i da kayan aiki tare da takamaiman amfani da abin nadi a cikin injin ku. Nadi na dama mara aiki zai jure nauyin sassa masu motsi da yake tallafawa kuma ya dace da ƙirar injin ku. Hakazalika, yanayin aiki da yanayin da yake aiki suma za su ƙayyade wane abu da siffar abin nadi da aka yi da shi.
Tare da yin amfani da fasaha da kayan aiki daban-daban, a yau fiye da kowane lokaci amfani da rollers na banza wani abu ne mai mahimmanci ga inji da kayan aiki. Rollers na zamani suna amfani da sabbin abubuwa iri-iri waɗanda ke ƙara ƙarfinsu kuma suna sa su zama masu jurewa, kamar robobi na musamman da polymers. Haɓaka ƙira kuma sun haifar da na'urori marasa aiki waɗanda ke ba da damar rage hayaniya da girgiza lokacin da injuna ke aiki. A halin yanzu, Baoli Kayan Aiki Ana amfani da su a aikace-aikace da yawa kamar gilashin gilashin abin nadi na makafi ko kayan aikin gini.
Haƙƙin mallaka © Hubei Baoli Technology Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka - blog - takardar kebantawa