Labari Masu Dadi Baoli Sabon Tsarin Isar da Maganar Magnetic. Fasahar a zahiri tana rufe abubuwa daga wuri guda zuwa wani cikin wayo da inganci. Mai isar da maganadisu na aiki ta amfani da filin maganadisu na musamman, wanda ke jagorantar abubuwa da sauri fiye da na al'ada. Wannan tsarin yana ba da fa'idodi da yawa akan bel na al'ada da masu isar da sarƙoƙi waɗanda ƙila ba su da inganci kamar yadda ake tsammani. Baoli Mai isar da Sarkar farantin karfe ya dace don samun iko akan yadda abubuwa ke motsawa Wannan ainihin iko ana iya amfani dashi don rage kurakurai da sharar gida tare da tsarin motsi. Abubuwan ba su da yuwuwar karyewa ko asara idan an motsa su da kulawa.
Magnetic conveyor tsarin da tsarin jigilar nauyi daga Baoli yana canza yadda ake isar da kayayyaki da kayayyaki Hanya ce mai inganci don matsar da abubuwa a cikin nesa mai nisa tare da ƙarancin kuzari. Yana da matukar amfani lokacin aika samfurori ga abokan ciniki, tun da sun inganta aikin kamfanoni kuma an rage kudaden su a cikin ayyukan. Daidaitaccen magudi na motsi na abu, yana nufin ana motsi abubuwa, sakamakon haka a hankali. Yawancin samfurori suna iya lalacewa idan ba a kula da su yadda ya kamata ba, don haka wannan yana da mahimmanci. jigilar kayayyaki daga wannan wuri zuwa wani babban aiki koyaushe yana faruwa idan ana batun masana'antar masana'antu na bita ko kamfanonin jigilar kaya da jigilar kaya. Koyaya, tare da masu jigilar maganadisu abubuwa na iya zama da sauƙi. An tsara waɗannan tsarin don samar da kayayyaki iri-iri kamar kayan albarkatun ƙasa, kayan da aka gama da ma abubuwa masu rauni waɗanda ke buƙatar kulawa ta musamman. Tare da taimakon filayen maganadisu na musamman da ake amfani da su a cikin tsarinmu, ana iya motsa samfuran akan hanyar isar da sako tare da ƙarancin lalacewa ko hargitsi.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin da ke da alaƙa da fasahar isar maganadisu ita ce ikon haɓaka samarwa a rage farashi. Baoli Mai Gudun Ruwa mafi yawan lokuta suna sauri, mafi inganci fiye da tsarin isar da kayayyaki na al'ada. A wasu kalmomi, ana iya motsa kayayyaki da kayan aiki cikin sauri ba tare da barin inganci ko aminci ba. Ta hanyar haɓaka kamfanoni masu motsi a cikin gida za su kasance masu fa'ida sosai kuma don haka riba.
Kuma ta yin haka, godiya ga raguwar lokaci da albarkatu da ake ɗauka don sarrafa kayan, fasahar isar da saƙon maganadisu tana taimaka wa ƙungiyoyi don gudanar da ayyukansu yadda ya kamata, da kuma samar da ingantacciyar riba. Hakanan, masu ɗaukar maganadisu suna da ƙarfin kuzari wanda zai iya haifar da raguwar kuɗin lantarki da kuma ƙaramar tasirin muhalli shima. Wannan fa'ida ce mai mahimmanci ga kasuwancin da ke neman zama ƙarin abokantaka na muhalli.
A takaice tsarin isar da maganadisu na Baoli yana da wadata, hazaka ga jerin kalubalen yau da kullun da ke wanzuwa don samun abubuwa cikin motsi da tafiya a duniya. Tare da shi yana da fa'idodi na asali da ayyuka, Baoli Sarkar Sarkar ba zai iya tasiri kawai ba amma canza yadda ake motsawar samfurori da kayan aiki a ko'ina cikin duniya, haɓaka yawan aiki, ceton makamashi.
Hubei Baoli Technology Co., Ltd. yana da tsarin isar da Magnetic na ilimi a cikin ƙirar injina da cikakken kayan jigilar kayayyaki masu sarrafa kansa, masana'antar masana'antu na haɗin tsarin tsarin robot. Kamfanin ba wai kawai sanye take ba don samar da daidaitattun kayayyaki amma har ma da mafita na al'ada don tabbatar da cewa samfuran sun sami damar biyan bukatun masana'antu daban-daban.
Fitar da nau'ikan samfuran kamfanin zuwa kasashe sama da goma kamar Jamus, New Zealand da Faransa, tsarin jigilar kayayyaki na Magnetic, Bangladesh da Mexico, Indonesia da Indiya suna tabbatar da ikonsa na yin gasa a kasuwannin duniya.
Kamfanin ya dogara ne akan dabarun fasaha na kimiyya da tsauraran matakan samarwa don tabbatar da ingantaccen ingantaccen ingancin samfurin. Muna ba da tsarin jigilar Magnetic a cikin kasuwancin ƙasa da ƙasa, wanda ya haɗa da izinin kwastam da jigilar kaya, gami da shigarwa da horarwa. Sabis ɗin bayan-tallace-tallace da muke samarwa shine kuma, yana samun yabo daga abokan cinikinmu na duniya da na gida.
Kamfanin yana da kwararru a fannin fasaha. kwararrun da suka taru don kafa wata kungiya mai inganci. Kamfanin yana da tsarin jigilar Magnetic da ƙungiyar bayan-tallace-tallace waɗanda suka himmatu wajen samar da ingantaccen taimako na tallace-tallace na lokaci.
Haƙƙin mallaka © Hubei Baoli Technology Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka - blog - takardar kebantawa