Dukkan Bayanai

A tuntube mu

Motoci masu ɗaukar nauyi

A taƙaice, rollers ɗin da mota ke sarrafa su ana kiran su da Baoli Motorized Sarkar Sarkar rollers. Don haka za su iya yin aiki akan bel mai ɗaukar kaya kuma su fara motsi ta atomatik. Wataƙila ba za ku ɗaga ba kwata-kwata, wannan babban ƙari ne. Motoci masu ɗaukar nauyi da Baoli ke samarwa suna samun girma da ƙira iri-iri domin ku zaɓi samfuran da kuke so don amfanin ku. Idan kana da manya, abubuwa masu nauyi don samun daga A zuwa B ko ƙananan ƙananan ƙananan waɗannan rollers suna sa aikin ya zama iska.

Sauƙaƙe Ayyukanku tare da Tsarukan Canza Motoci

Nadi mai ɗaukar hoto: Motoci masu ɗaukar nauyi suna da mahimmanci don sauƙaƙe aikin ku da haɓaka ingantaccen tsari. Masu jigilar kaya, don masu farawa, suna motsa abubuwa ba tare da buƙatar samun ma'aikata suyi shi da hannu ba - wanda ba wai kawai yana adana lokaci da kuzari ba amma yana rage farashi. Wannan ba wai kawai yana adana farashi akan ɗaukar ma'aikata da yawa ba har ma yana kiyaye duk mutane lafiya saboda yana rage haɗarin haɗari. Duk wata hanya don yin ƙarin aiki a cikin ƙasan lokaci yana da kyau koyaushe ga kasuwanci, kuma samun injin na'ura mai ɗaukar hoto yana cika hakan.

Me yasa Baoli Motoci na jigilar kaya?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu

Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako