Dukkan Bayanai

A tuntube mu

atomatik depalletizer

Shin kun taɓa mamakin yadda samfuran da muke gani a cikin shagunan da gaske suka ƙare a can? Hakanan yana iya zama sihiri, amma a zahiri sa'o'i da yawa na shirye-shiryen mayar da hankali da tsarawa waɗanda dole ne duka su faɗi wurin siyarwa don isa ga cikakkiyar damarsa. Babban ɓangaren wannan ƙoƙarin ana kiransa marufi. Dukanmu mun san cewa marufi ya ƙunshi saka kayayyaki a cikin kwalaye ko wasu kwantena kuma sanya kayan a shirye don jigilarwa don a sanya shi a cikin shaguna don siye. Wannan girke-girke ya fi sauƙi da sauri don yin tare da na'ura na musamman. Baoli mai sarrafa kansa depal, injina wanda ke ɗaukar lokuta daga pallets.

Rage ma'aikata da haɓaka aiki tare da fasahar depalletizer ta atomatik

To, menene na'urar depalletizer ta atomatik? Ee, wani nau'in na'ura ne wanda ke hana kwalayen palletizes. Pallet: Tsari mai faɗi, matakin matakin da zai iya ɗaukar akwatunan kwali da yawa jeru saman juna. Tun da yawanci ana amfani da waɗannan pallets azaman tushe don samfuran kafin a aika su zuwa shaguna. Ana yin wannan ta atomatik ta hanyar depalletizer suna ɗaga sama akan hanyarsu ta zuwa wankin kiss. Na'urar za ta kama akwatin tare da hannaye na ruwa kuma a sanya shi a kan bel mai ɗaukar kaya. Daga can, za a iya aika kwalayen zuwa wani mataki a cikin tsarin marufi da kuma shirya don aikawa.

Me yasa Baoli zabar depalletizer ta atomatik?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu

Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako